Trang mua bán nhà đất hàng đầu Việt Nam

Bán căn hộ chung cư Huyện Hoài Đức

Đăng tin Siêu VIP
Tìm theo tiêu chí: Bán căn hộ chung cư tại Huyện Hoài Đức . Tỉnh/TP: Hà Nội. Quận/Huyện: Huyện Hoài Đức. Có 1729 bất động sản

Bán căn hộ chung cư Huyện Hoài Đức

Bán căn hộ Vinhomes Sky Lake View hồ, 80m2 tòa S2 tầng đẹp cắt lỗ 300tr, 0904010448

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 80 m2
  • Giá: 4.300.000.000 đ
  • 23/09/2019 12:33
  • 0904010448
Mua nhà đón tết nhận quà khủng - Chung cư mini Võ Chí Công - View Hồ Tây - Hơn 600tr, 2 phòng ngủ

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 48 m2
  • Giá: 680.000.000 đ
  • 23/09/2019 12:33
  • 0966211377
Bán căn góc Duplex, Sunshine City, dt 161m2, view sân Goft, nội thất dát vàng, giá CĐT

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 161 m2
  • Giá: 8.400.000.000 đ
  • 22/09/2019 19:17
  • 0911471295
0904999135 Bán gấp căn 2 ngủ +2vs  tòa 32T CC The Golden An Khánh, DT: 65.6m2, giá 1,05 tỷ.

0904999135 Bán gấp căn 2 ngủ +2vs tòa 32T CC The Golden An Khánh, DT: 65.6m2, giá 1,05 tỷ.

  • Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 66 m2
  • Giá: 1.050.000.000 đ
  • 09/09/2019 18:42
  • 0904999135
Bán cắt lỗ 500tr căn hộ 3PN + 1, 129m2, Imperia Garden giá bán 4,6 tỷ, full nội thất: 0948507394

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 129 m2
  • Giá: 4.600.000.000 đ
  • 21/09/2019 20:25
  • 0982883576
Dự án phía Tây Hà Nội, gây chú ý dân Hà Thành

Dự án phía Tây Hà Nội, gây chú ý dân Hà Thành

  • Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 97 m2
  • Giá: 2.000.000.000 đ
  • 21/09/2019 14:27
  • 0975094370
Trâu chậm uống nước đục, CH 71.6m2 Gemek Tower 1, giá 1.150 tỷ BST

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 72 m2
  • Giá: 1.150.000.000 đ
  • 21/09/2019 14:27
  • 0844561111
BÁN CẮT LỖ CĂN HỘ 62M2 DỰ ÁN THĂNG LONG CAPITAL, GIÁ GỐC 16.2TR/M2. LH 0944336655

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: Thỏa thuận
  • 21/09/2019 14:27
  • 0944336655
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ THĂNG LONG CAPITAL 2 PN, GIÁ 1,1 TỶ LH 0944336655

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 62 m2
  • Giá: 1.165.000.000 đ
  • 21/09/2019 14:27
  • 0944336655
Bán căn hộ 02 chung cư N01T8 Ngoại Giao Đoàn, 121.72m2, 3 PN, view hồ điều hòa, 32.5 triệu/m2

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 122 m2
  • Giá: 32.500.000 đ/m2
  • 21/09/2019 14:27
  • 0974629234
Chính chủ cần bán gấp căn hộ 112m2 chung cư An Bình City đầy đủ nội thất, giá 3.8 tỷ

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 112 m2
  • Giá: 3.800.000.000 đ
  • 21/09/2019 14:27
  • 0983774661
Chính chủ cần bán căn góc tầng trung tòa 27A3 Green Star, 102m2, view đẹp, LH: 0983774661

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 102 m2
  • Giá: 2.850.000.000 đ
  • 21/09/2019 14:27
  • 0983774661
CC Bán căn góc 106m2, tòa S2, tầng 20; Nhà đang hoàn thiện cuối tháng nhân nhà; LHTT: 0936031229

• Bán căn hộ chung cư
  • Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 106 m2
  • Giá: Thỏa thuận
  • 21/09/2019 14:27
  • 0936031229
Sở hữu ngay căn hộ view công viên và bể bơi 3pn, diện tích 105.68m2 chỉ với 4,1 tỷ, LH: 0912224238