Trang mua bán nhà đất hàng đầu Việt Nam

Chỉ 200tr, nhận ngay căn hộ 2 PN tại Long Biên, 0966690888

  • Giá: 900.000.000 đ
  • Diện tích: 55 m2
  • Bán căn hộ chung cư
  • Tỉnh thành: Hà Nội
  • Huyện Hoài Đức
  • Hướng nhà: Không xác định
  • Ban công: Không xác định

Tin rao vặt đã hết hạn nhưng vẫn có thể vẫn còn giá trị. Quý khách hãy xem những tin rao vặt mới hơn

Chỉ 200tr, nhận ngay căn hộ 2 PN tại Long Biên, 0966690888.
Ruby City CT3 chiết khấu 5% khi thanh toán sớm 95% GTCH.
Ngoài ra, đến với Ruby City CT3 bạn được những gì?
+ Miễn phí 1 năm dịch vụ.
+ Miễn phí 1 năm gửi 1 chiếc xe ô tô.
+ Miễn phí 1 năm gửi 2 chiếc xe máy.
+ Hỗ trợ vay vốn lên tới 70% trong vòng 25 năm.
I. Thông tin căn hộ và giá bán.
- Giá bán từ: 18,8tr/m2 chỉ từ 880 tr/căn 2PN + nội thất cao cấp.
Căn hộ có diện tích hợp lý, từ 48m2 - 70m2.
+ Căn hộ loại 2 phòng ngủ, 2 WC: 48.2m2 đến 54.6m2.
+ Căn hộ loại 3 phòng ngủ, 2WC: 60.2m2 đến 70m2.

II. Nội thất bàn giao.
+ Cửa gỗ công nghiệp: Cửa chính, cửa thông phòng.
+ Sàn gỗ công nghiệp phòng ngủ.
+ Sàn gạch đá hoa phòng khách.
+ Trần thạch cao xương chìm.
+ Đầy đủ thiết bị chiếu sáng và thiết bị vệ sinh.
+ Tủ bếp trên và tủ bếp dưới.
+ Điều hòa Asanzo.
Quý khách quan tâm dự án vui lòng liên hệ với chuyên viên tư vấn của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Liên hệ phòng kinh doanh: 0966690888.

Chưa cập nhật.

Liên hệ
0966690888
Nguyễn Hải Phương
Cập nhật: 11:49 20/08/2019
Hết hạn: 11:49 20/11/2019
Mã Tin: 1103572
Lưu tin rao vặt
Quý vị đang xem nội dung tin rao "Chỉ 200tr, nhận ngay căn hộ 2 PN tại Long Biên, 0966690888". Mọi thông tin liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng để có chất lượng thông tin tốt nhất, nhưng chúng tôi không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ nội dung nào liên quan tới tin rao này. Nếu quý vị phát hiện có sai sót hay vấn đề gì xin hãy thông báo cho chúng tôi.

Bán căn hộ chung cư tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Bán căn 83m2 thiết kế 2 ngủ tại The Wisteria, đường 32, KĐT Kim Chung_ Di Trạch:

  • Bán căn hộ chung cư
  • Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
  • Diện tích: 83 m2
  • Giá: Liên hệ

Bán căn 100m2 thiết kế 3 ngủ tại The Wisteria, đường32, KĐT Kim Chung: 0941831966