Trang mua bán nhà đất hàng đầu Việt Nam

Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình

Đăng tin Siêu VIP
Tìm theo tiêu chí: Bán nhà mặt phố tại Quận Tân Bình . Tỉnh/TP: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận Tân Bình. Có 4331 bất động sản

Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình

Bán Nhà Mặt Tiền Lý Thường Kiệt, Tân Bình, 167m2, 4 Tầng Mới Nở Hậu Tài Lộc, Nhỉnh 40 Tỷ TL.

• Bán nhà mặt phố
  • Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 167 m2
  • Giá: Thỏa thuận
  • 27/12/2023 10:11
  • 0943215843
Định Cư Mỹ Gấp Bán Mặt Tiền Víp Bàu Cát, 116m2, Ngang Hơn 6m, Nở Hậu, Chỉ 28 Tỷ TL.

• Bán nhà mặt phố
  • Bàu Cát, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 116 m2
  • Giá: Thỏa thuận
  • 25/12/2023 19:10
  • 0943215843
Bán Nhà Mặt Tiền Trường Chinh, Tân Bình, 114m2, 4 Tầng Mới, Dòng Tiền 25tr, Chỉ 25 Tỷ TL.

• Bán nhà mặt phố
  • Trường Chinh, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 114 m2
  • Giá: Thỏa thuận
  • 25/12/2023 12:18
  • 0943215843
---Bán nhà mặt tiền Tân Bình, nhà bán mặt tiền Ba Vân, 4*9, 4 tầng

• Bán nhà mặt phố
  • Ba Vân, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 36 m2
  • Giá: 8.900.000.000 đ
  • 24/12/2023 16:18
  • 0902386879
🍀 Nhà 2 tầng Mặt tiền kinh doanh Lý Thường Kiệt, đối diện chợ Tân Bình 🍀

• Bán nhà mặt phố
  • Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 216 m2
  • Giá: 38.000.000 đ
  • 23/12/2023 13:21
  • 0945430130
[CHỈ 9.9 TỶ] CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KHU PHÂN LÔ PHƯỜNG 14 TÂN BÌNH - TP HCM

• Bán nhà mặt phố
  • Trường Chinh, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 85 m2
  • Giá: 9.900.000.000 đ
  • 22/12/2023 14:26
  • 0937974807
MT CỘNG HOÀ - 166M2 - GIÁ 39.9 TỶ

MT CỘNG HOÀ - 166M2 - GIÁ 39.9 TỶ

  • Bán nhà mặt phố
  • Cộng Hòa, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 166 m2
  • Giá: 39.900.000.000 đ
  • 22/12/2023 12:06
  • 0902986958
🍀 Nhà 4 tầng mới đẹp Hẻm xe tải Trường Chinh, ngay khu Bàu Cát 🍀

• Bán nhà mặt phố
  • Trường Chinh, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 153 m2
  • Giá: 7.000.000.000 đ
  • 21/12/2023 12:36
  • 0945430130
🍀 Nhà siêu đẹp Góc 2 Mặt tiền hẻm xe hơi - 3 phòng ngủ - 5,6 tỷ 🍀

• Bán nhà mặt phố
  • Ni Sư Huỳnh Liên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 64 m2
  • Giá: 5.600.000.000 đ
  • 21/12/2023 12:01
  • 0945430130
🍀 Nhà 7 tầng Mặt tiền đường Lạc Long Quân, sát chợ Tân Bình, 10 phòng ngủ 🍀

• Bán nhà mặt phố
  • Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 180 m2
  • Giá: 16.400.000.000 đ
  • 21/12/2023 11:07
  • 0945430130
Bán gấp nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình 193m, kinh doanh, 3 tầng, giá chỉ 29 tỷ.

• Bán nhà mặt phố
  • Lê Văn Sỹ, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 193 m2
  • Giá: 29.000.000.000 đ
  • 20/12/2023 16:34
  • 0929833379
CHỦ GẤP BÁN  Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

CHỦ GẤP BÁN Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

  • Bán nhà mặt phố
  • B1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 65 m2
  • Giá: 3.400.000.000 đ
  • 13/12/2023 03:03
  • 0939305227
CHỦ GẤP BÁN  Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

CHỦ GẤP BÁN Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

  • Bán nhà mặt phố
  • B1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 65 m2
  • Giá: 3.400.000.000 đ
  • 13/12/2023 02:57
  • 0939305227
NHÀ ĐẸP BÀU CÁT - GIÁ CHỈ NHỈNH 7 TỶ.

NHÀ ĐẸP BÀU CÁT - GIÁ CHỈ NHỈNH 7 TỶ.

  • Bán nhà mặt phố
  • B1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 0 m2
  • Giá: 7.000.000.000 đ
  • 12/12/2023 11:33
  • 0909518669
CHỦ GẤP BÁN  Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

CHỦ GẤP BÁN Đường TL43- 65m2 GiÁ 3.4 TỶ .TL CHÍNH CHỦ

  • Bán nhà mặt phố
  • B1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 65 m2
  • Giá: 3.400.000.000 đ
  • 10/12/2023 02:07
  • 0939305227
MẶT TIỀN CỘNG HOÀ (4.6x15) THUẬN TIỆN KINH DOANH - MỞ VP NHỈNH 19 TỶ

🤙 0903390278

MẶT TIỀN CỘNG HOÀ (4.6x15) THUẬN TIỆN KINH DOANH - MỞ VP NHỈNH 19 TỶ 🤙 0903390278

  • Bán nhà mặt phố
  • Cộng Hòa, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 48 m2
  • Giá: 19.400.000.000 đ
  • 08/12/2023 09:48
  • 0903390278
nhà bán cạnh sân bay tân sơn nhất

nhà bán cạnh sân bay tân sơn nhất

  • Bán nhà mặt phố
  • Bạch Đằng, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 42 m2
  • Giá: 3.800.000.000 đ
  • 07/12/2023 15:33
  • 0903297545
Siêu hấp dẫn, nhà mặt tiền cho thuê 35 triệu/tháng, 142m2, ngang 5.8m, chỉ 115 triệu/m2

• Bán nhà mặt phố
  • Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 142 m2
  • Giá: 16.300.000.000 đ
  • 06/12/2023 15:32
  • 0908113880
NHÀ ĐẸP BÀU CÁT - GIÁ CHỈ NHỈNH 7 TỶ.

NHÀ ĐẸP BÀU CÁT - GIÁ CHỈ NHỈNH 7 TỶ.

  • Bán nhà mặt phố
  • B1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 0 m2
  • Giá: 7.000.000.000 đ
  • 05/12/2023 11:02
  • 0909518669
Bán Nhà MẶT TIỀN KD đường Lê Văn Sỹ-Ngô Thị Thu Minh,Q.Tân Bình,DT:16mx10m,KC:1 TRỆT Giá:13,7 tỷ

• Bán nhà mặt phố
  • Lê Văn Sỹ, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 160 m2
  • Giá: 13.700.000.000 đ
  • 05/12/2023 05:11
  • 0932613054
TÌM KIẾM BẤT ĐỘNG SẢN
TIN TỨC NHÀ ĐẤT MỚI NHẤT
TÌM KIẾM NHIỀU NHẤT