Trang mua bán nhà đất hàng đầu Việt Nam

Bán nhà riêng Phố Huỳnh Tấn Phát

Đăng tin Siêu VIP
Tìm theo tiêu chí: Bán nhà riêng tại Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè . Tỉnh/TP: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Huyện Nhà Bè. Đường/Phố: Huỳnh Tấn Phát. Có 691 bất động sản

Bán nhà riêng Phố Huỳnh Tấn Phát

Bán nhà mt hẻm xe hơi thuận tiện kinh doanh tất cả các mặt hàng,spa,tạp hóa,….đang trong thời gian

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 0 m2
  • Giá: 4.850.000.000 đ
  • 14/02/2023 09:14
  • 0931499936
CHỦ KẸT TIỀN BÁN GẤP NHÀ SỔ RIÊNG DSH ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ-NHÀ MỚI Ở NGAY -FULL NỘI THẤT-

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 30 m2
  • Giá: 2.250.000.000 đ
  • 14/02/2023 08:31
  • 0975177552
BÁN GẤP NHÀ DSH ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT TT NHÀ BÈ - 4 TẦNG FULL NỘI THẤT -GIÁ CHỈ 1.79 TỶ

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 20 m2
  • Giá: 1.790.000.000 đ
  • 14/02/2023 08:01
  • 0975177552
CÁCH MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT 100M - 3 TẦNG FULL NỘI THẤT - NHÀ MỚI Ở NGAY - GIÁ CHỈ 2,25 TỶ

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 20 m2
  • Giá: 2.250.000.000 đ
  • 14/02/2023 07:34
  • 0975177552
NHÀ DSH HẺM 2266 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ - 3 PHÒNG NGỦ - NỌI THÂT CƠ BẢN - HẺM CAO RÁO - DÂN CƯ AN

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 36 m2
  • Giá: 2.080.000.000 đ
  • 13/02/2023 20:38
  • 0975177552
CHỦ KẸT TIỀN HẠ GIÁ BÁN GẤP NHÀ DSH ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ - NHÀ MỚI Ở NGAY - GIÁ CHỈ 3.28 TỶ

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 40 m2
  • Giá: 3.280.000.000 đ
  • 13/02/2023 20:20
  • 0975177552
BÁN GẤP NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG  HUỲNH TẤN PHÁT CHỈ 30M - FULL NỘI

BÁN GẤP NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT CHỈ 30M - FULL NỘI

  • Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 30 m2
  • Giá: 2.700.000.000 đ
  • 13/02/2023 20:00
  • 0975177552
CHỦ KẸT TIỀN GIẢM GIÁ 100TR CHO CĂN NAHF HXH ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ - NỌI THÁT CƠ BẢN - THIẾT

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 32 m2
  • Giá: 2.250.000.000 đ
  • 13/02/2023 18:43
  • 0975177552
PHÚ XUÂN - NHÀ BÈ,  68M2_4 TẦNG_4X17_CHỈ 51TR/M2_ĐẦU TƯ TỐT

PHÚ XUÂN - NHÀ BÈ, 68M2_4 TẦNG_4X17_CHỈ 51TR/M2_ĐẦU TƯ TỐT

  • Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 70 m2
  • Giá: 3.500.000.000 đ
  • 10/02/2023 15:51
  • 0933236658
BÁN NHANH CĂN NHÀ SIÊU ĐẸP CÓ 1-0-2 TẠI NHÀ BÈ - CHÍNH CHỦ KHÔNG QUA TRUNG GIAN

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 63 m2
  • Giá: 4.600.000.000 đ
  • 09/02/2023 22:08
  • 0888141676
BÁN NHÀ ĐẸP XH NGỦ TRONG NHÀ NT CAO CẤP. HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ. DT 9.5x17. 4 TẦNG. NHỈNH 7 TỶ. SHR

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 161 m2
  • Giá: 7.500.000.000 đ
  • 07/02/2023 13:48
  • 0767310553
BÁN NHÀ TẶNG NỘI THẤT XH NGỦ TRONG NHÀ HUỲNH TẤN PHÁT PHÚ XUÂN NHÀ BÈ. DT 9x10.5. 3 TẦNG 4PN. SHR

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 95 m2
  • Giá: 5.950.000.000 đ
  • 07/02/2023 13:36
  • 0767310553
BÁN GẤP NHÀ SỔ RIÊNG QUẬN 7 - KHU VỰC ĐÔNG DÂN CƯ MUA BÁN SẦM UẤT - CÓ THỂ KINH DOANH NHỎ TẠI NHÀ -

• Bán nhà riêng
  • Huỳnh Tấn Phát, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 50 m2
  • Giá: 5.650.000.000 đ
  • 06/02/2023 17:36
  • 0975177552
BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN HẺM ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ - NHÀ 3 TẦNG HOÀN CÔNG ĐỦ - GIÁ RẺ NHẤT KHU