Trang mua bán nhà đất hàng đầu Việt Nam

Nhà đất cho thuê tại Việt Nam

Đăng tin Siêu VIP
Tìm theo tiêu chí: Nhà đất cho thuê . Có 57617 bất động sản

Nhà đất cho thuê tại Việt Nam

🌾 TOÀN PHÁT LOGISTICS – GIẢI PHÁP KHO CHỨA PHÂN BÓN & THỨC ĂN CHĂN NUÔI AN TOÀN, HIỆU QUẢ 🌾

• Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Đại lộ Độc lập, Huyện Dĩ An, Bình Dương
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: Thỏa thuận
  • 21/08/2025 15:22
  • 0828240099
Cho thuê kho chung diện tích từ 100M2 - 200M2 - 300M2

Cho thuê kho chung diện tích từ 100M2 - 200M2 - 300M2

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Đại lộ Độc lập, Huyện Dĩ An, Bình Dương
  • Diện tích: 200 m2
  • Giá: 73.000 đ/m2
  • 21/08/2025 15:20
  • 0828240099
Trực tiếp CĐT cho thuê căn 2, 3, 4 PN giá 10-12 tr/tháng tại chung cư 102 Trường Chinh

• Cho thuê căn hộ chung cư
  • Quận Đống Đa, Hà Nội
  • Diện tích: 112 m2
  • Giá: 11.000.000 đ/tháng
  • 20/08/2025 17:25
  • 0904988313
Kho xưởng cho thuê 300m2- 600m2 trục Hà Huy Giáp Quận 12

Kho xưởng cho thuê 300m2- 600m2 trục Hà Huy Giáp Quận 12

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Quận 12, Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 600 m2
  • Giá: Thỏa thuận
  • 20/08/2025 07:56
  • 0909298353
BQL cho thuê căn130m2 3pn để ở hoặc làm VP giá 15 tr/th có VAT cc Capital Garden 102 Trường Chinh

• Cho thuê căn hộ chung cư
  • Quận Đống Đa, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: Thỏa thuận
  • 19/08/2025 16:55
  • 0904988313
CHO THUÊ KHO BÃI - GIẢI PHÁP LƯU KHO TỐI ƯU

CHO THUÊ KHO BÃI - GIẢI PHÁP LƯU KHO TỐI ƯU

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Đại lộ Độc lập, Huyện Dĩ An, Bình Dương
  • Diện tích: 200 m2
  • Giá: 75.000 đ/m2
  • 19/08/2025 15:59
  • 0828240099
CHO THUÊ KHO, XƯỞNG tại CCN NGUYÊN KHÊ. Xã PHÚC THỊNH. TP HÀ NỘI

• Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Quốc Lộ 3, Huyện Đông Anh, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: 65.000 đ/m2
  • 16/08/2025 17:42
  • 0888624134
CHO THUÊ 700m2 KHO, XƯỞNG tại  VIỆT HÙNG. ĐÔNG ANH. HÀ NỘI

CHO THUÊ 700m2 KHO, XƯỞNG tại VIỆT HÙNG. ĐÔNG ANH. HÀ NỘI

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Huyện Đông Anh, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: 60.000 đ/m2
  • 15/08/2025 20:49
  • 0888624134
NHÀ XƯỞNG CHO THUÊ tại KCN ĐỒNG VĂN 4. KIM BẢNG. HÀ NAM

NHÀ XƯỞNG CHO THUÊ tại KCN ĐỒNG VĂN 4. KIM BẢNG. HÀ NAM

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Huyện Kim Bảng, Hà Nam
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: 98.000 đ/m2
  • 15/08/2025 16:39
  • 0888624134
CHO THUÊ KHO, XƯỞNG tại  Xã PHÚC THỊNH. Thành Phố HÀ NỘI

CHO THUÊ KHO, XƯỞNG tại Xã PHÚC THỊNH. Thành Phố HÀ NỘI

  • Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
  • Quốc Lộ 3, Huyện Đông Anh, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: 65.000 đ/m2
  • 14/08/2025 22:24
  • 0888624134
CĐT cho thuê văn phòng 147- 160- 325m2 giá 300k/m2 tại Kinh Đô Building 93 Lò Đúc. LH: 0963.180.555

• Cho thuê văn phòng
  • Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • Diện tích: Không xác định
  • Giá: Thỏa thuận
  • 13/08/2025 17:24
  • 0904988313
CĐT cho thuê văn phòng 147- 160- 325m2  300k/m2 tại Kinh Đô Building 93 Lò Đúc. 0963.180.555